



## Wezeza Uwezeshwe

Mfuko wa Umoja ni Mfuko wa uwekezaji wa pamoja unaolenga kukuza mtaji kwa muda wa kati na muda mrefu. Mfuko unaweza kwenye baadhi ya hisa zilizoorodheshwa kwenye soko la hisa la Dar es salaam na katika masoko ya fedha.

### Lini nianze kuwekeza fedha zangu?

Anza kununua vipande vya Mfuko wa Umoja mapema uwezavyo, utakavyoanza kuwekeza mapema ndivyo unapopata muda zaidi wa kuwekeza na kupata faida zaidi. Kila mwaka kiasi kitakachoongezeka (faida) kitazalisha faida nyingine katika miaka itakayofuata huku mtaji pia ukiongezeka. Uwekezaji huu ni mfumo wa Faida Jumishi (Compounding Interest)

### Nani anayefaa kuwekeza katika mfuko wa Kujikimu.

- Mtanzania mkazi na asiye mkazi.
- Vikundi, Kampuni, Asasi, Taasisi na Mashirika mbalimbali.

### Kwa nini Mfuko wa Umoja?

- **Usalama:** Uwekezaji mseto katika hisa na dhamana mbalimbali
- **Faida:** Kuweka akiba na kukuza thamani ya fedha zako
- **Ukwasi:** Urahisi wa kupata sehemu au fedha zako zote pale utakapozihitaji.
- **Uwazi:** Thamani ya kipande inatolewa kila siku ya kazi.

- **Gharama:** Mfuko unaendeshwa kwa gharama nafuu.
- **Kuratibiwa:** Mfuko unaratibiwa na Mamlaka ya Masoko ya Mitaji na Dhamana.

## Kiwango cha kuwekeza.

Mwekezaji anaweza kuanza kuwekeza kwenye mfuko wa Umoja kwa kununua vipande 10 tuu.

## Mfano: Uwekezaji wa miaka 10 ukionyesha faida kati ya asilimia 8 na 15

Faida inayotarajiwa	8%	10%	12%	15%
<b>Kiwango cha Awali</b>	1,000,000	1,000,000	1,000,000	1,000,000
<b>Miaka</b>	10	10	10	10
<b>Kiwango cha awali+Faida ya kawaida</b>	1,800,000	2,000,000	2,200,000	2,500,000
<b>Kiwango cha awali + Faida Jumuishi (compound)</b>	2,158,925	2,593,742.46	3,105,848.21	4,045,557.74
<b>Tofauti ya faida</b>	358,925	593,742.46	905,848.21	1,545,557.74

*Mahesabu haya yametokana na makisio ya ukuaji wa uwekezaji. Mapato ya uwekezaji yanaweza kuongezeka zaidi ya asilimia 15% au kupungua chini ya asilimia 8%.*

**Wekeza Kwa Njia Ya Simu**

**\*150\*82#**

**KAMPUNI YA UWEKEZAJI YA UTT AMIS, S.L.P 14825, GHOROFA YA PILI JENGO LA SUKARI, MTAU WA SOKOINE NA OHIO, DAR ES SALAAM**

Simu: +255 22 2122501 | Nukushi: +255 22 2137593 | Wakala: UTT MICROFINANCE • MATAWI YOTE YA BENKI YA CROB NCHINI • MADALALI WOTE  
WA SOKO LA HISA LA DAR ES SALAAM. | Barua Pepe: uwekezaji@uttamis.co.tz | Tovuti: www.uttamis.co.tz |

Namba Za Bure +255 754 800 544 na +255 754 800 455 (VODA) +255 715 800 544 na +255 715 800 455 (TIGO) +255 782 800 455 (AIRTEL)



**Tahadhari:** Thamani ya kipande inaweza kuongezeka au kupungua